Cung cấp Van điện từ Festo giá tốt BH 12 tháng | VUVG-L18-P53C-T-G14-1P3
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: VUVG-L18-P53C-T-G14-1P3
Tên: Van điện từ
Nhà sản xuất: FESTO
Chức năng van: 5/3, đóng
Loại kích hoạt: Điện
Kích thước van: 18 mm
Tốc độ dòng chảy: 1200 l/phút
Cổng làm việc khí nén: G1 / 4
Điện áp hoạt động: 24V DC
Áp suất hoạt động: 0,3 MPa ... 0,8 MPa